Bao bì Nippon WP 200

Hình bao bì từ website Nippon Paint. Mẫu thực tế có thể thay đổi theo lô.

Chống thấm

Nippon WP 200

Lớp chống thấm cho tường đứng từ phía thi công; có các màu sẵn, không cần pha xi măng.

Chọn sơn để nhận báo giá

1.447.000 đ

Tạm tính theo giá thị trường đã VAT. Chưa áp dụng chiết khấu; không phải xác nhận đơn hàng.

Gửi Zalo

Giá theo quy cách

Quy cáchGiá đã VAT
6 kg1.447.000 đ
20 kg4.492.000 đ

Giá thị trường đã gồm VAT, theo bảng hiệu lực 13/04/2026. Giá sơn pha màu phụ thuộc mã và lượng tinh màu; chiết khấu, tồn kho và giao hàng được cửa hàng xác nhận riêng.

Đối chiếu trang 4 trong bảng giá PDF ↗

Giá và quy cách bán theo bảng ngày 13/04/2026. Website hãng có thể liệt kê thêm bao bì chưa có giá; cửa hàng xác nhận khi đặt.

Thông số & hướng dẫn kỹ thuật

Thời gian khô
Khô bề mặt 30 phút ở 30 o C
Thời gian chuyển tiếp
Tối thiểu là 2 giờ ở điều kiện bình thường
Độ dày màng sơn yêu cầu
50 – 60 micron
Hoàn thiện
Đóng gói
6 Kg & 20 Kg

Thông số tóm tắt từ trang hãng. Độ phủ, thời gian khô và số lớp phụ thuộc nền và điều kiện thi công; đọc TDS đầy đủ trước khi sử dụng.

Chọn màu trên đúng dòng sơn.

Tra mã để chọn sắc độ, sau đó xác nhận base, độ bóng và khả năng pha trên sản phẩm này. Bảng màu tường không tự động áp dụng cho sơn dầu hoặc chống thấm.

Hỏi đáp về Nippon WP 200

Nippon WP 200 dùng cho hạng mục nào?

Lớp chống thấm cho tường đứng từ phía thi công; có các màu sẵn, không cần pha xi măng. Đọc tài liệu kỹ thuật của đúng sản phẩm để xác nhận nền, cách chuẩn bị và hệ sơn.

Nippon WP 200 có quy cách nào trong bảng dữ liệu?

6 kg; 20 kg. Giữ đúng đơn vị in trên bao bì, không tự quy đổi kg thành lít.

Có pha được mọi mã màu Nippon không?

Cần đối chiếu khả năng pha, base và độ bóng trên đúng sản phẩm. Bảng màu tường không tự động áp dụng cho sơn dầu, sơn lót hoặc chống thấm.

Báo giá Nippon WP 200 tại Quảng Ninh cần gì?

Cung cấp diện tích, ảnh nền, vị trí công trình, quy cách và mã màu nếu có. Bảng giá đang hiển thị là dữ liệu tham khảo đã VAT theo nguồn ghi trên trang; giá pha màu và lượng dùng cần xác nhận riêng.

Cùng hạng mục